คอนโดรีเจ้น บางซ่อน ติดรถไฟฟ้าราคาล้านนิดๆ น่าซื้อมั้ยครับ ขอข้อมูลปี 2561

Home/Category/Find a room/คอนโดรีเจ้น บางซ่อน ติดรถไฟฟ้าราคาล้านนิดๆ น่าซื้อมั้ยครับ ขอข้อมูลปี 2561

• Author
  • admin
    Keymaster

พอดีผมกับเเฟนกำลังมองหาคอนโดที่ราคาไม่เกิน 1,500,000 บาท อยู่ครับ เกินได้นิดหน่อย^^

ดูไปดูมาป๊ะ เข้าให้ กะคอนโดนี้ซึ่งราคา ถือว่าถูกมากครับ อยู่ติดรถไฟฟ้าด้วย

สอบถามเบื้องต้นได้ความว่า ห้องราคา 1,000,000 นิดๆ + ค่าโอนค่าอะไรเเล้วตกปะมาณ 1,100,000บาท ก็ถือว่าโอเคนะครับ ราคานี้

ก็เลยพยามยามหารีวิวในเว็บต่างๆ มีน้อยมากๆเลยครับ แต่หลายๆกระทู้จะออกไปทางว่า คอนโดของรีเจ้นปัญหาเยอะ

ท่อซึมมั้งละ ตามตัวช่างยากมั้งละ ผู้จัดการทิ้งลูกบ้านมั้งละ บลาๆๆ  เลยทำให้เกิดความรังเลที่จะซื้อครับ

เลยอยากสอบถามพี่ๆ ว่าตอนนี้ ปี 2561 สถานะการเป็นยังไงบ้างครับ ควรซื้อหรือไม่ครับ

สามารถเเนะนำคอนโดได้นะครับที่เดินทางสะดวกๆ ระหว่าง ปตท.สนญ ตรงข้ามเซลทรัลลาดพร้าวที่ทำงานผม หรือ สยามพารากอน ที่ทำงานเเฟน  มือสองมือหนึ่งก็ได้ ครับ

ขอบคุณครับ ^^

1 of 1 messages

You must be logged in to reply to this topic.